സെവാഗിനേക്കാൾ മികച്ച ബാറ്റിംഗ് ടെക്‌നിക്കാണ് രോഹിതിന്റെത് ; ഷൊഹൈബ് അക്തർ

0

ഓപ്പണറായുള്ള അരങ്ങേറ്റത്തിൽ തന്നെ റെക്കോഡുകൾ തകർത്തെറിഞ്ഞ ഇന്നിങ്സുകൾ കാഴ്ചവെച്ച രോഹിത് ശർമയെ പുകഴ്ത്തി മുൻ പാക് പേസർ ഷുഐബ് അക്തർ. ഇന്ത്യയുടെ വെടിക്കെട്ട് ബാറ്റ്സ്മാൻ വീരേന്ദർ സെവാഗിനേക്കാളും മികച്ച ബാറ്റിങ് ടെക്നിക്കുള്ള താരം രോഹിത്താണെന്നാണ് അക്തറിന്റെ അഭിപ്രായം.

‘ ബാറ്റിംഗ് ടെക്‌നിക്കിൽ സെവാഗിനെക്കാൾ മികച്ചവനാണ് രോഹിത് . പാർക്കിലുടനീളം ഷോട്ടുകൾ അടിക്കാനുള്ള ഇച്ഛാശക്തിയും ആക്രമണാത്മക മനോഭാവവും മാത്രമാണ് സെവാഗിനുള്ളത് . മികച്ച ടൈമിംഗും വൈവിധ്യമാർന്ന ഷോട്ടുകളുമാണ് രോഹിതിന്റെ കഴിവ് . അദ്ദേഹം ഇന്ത്യയുടെ ഇൻസമാം ഉൾ ഹഖാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നാറുണ്ട് . വ്യത്യസ്ത ഫോർമാറ്റുകൾക്കായി ഒരു സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് ബാറ്റ്സ്മാനാകാൻ ആഗ്രഹിച്ച താരമാണ് അദ്ദേഹം , അതിനാൽ ടെസ്റ്റുകളോടുള്ള പാഷൻ കുറവായിരുന്നു .

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരായ ഒന്നാം ക്രിക്കറ്റ് ടെസ്റ്റിന്റെ രണ്ട് ഇന്നിങ്സിലും സെഞ്ചുറി നേടിയ രോഹിത് ഓപ്പണർ എന്ന നിലയിൽ അരങ്ങേറ്റ ടെസ്റ്റിൽ രണ്ട് ഇന്നിങ്സിലും സെഞ്ചുറി നേടുന്ന ആദ്യതാരമെന്ന റെക്കോഡും സ്വന്തമാക്കിയിരുന്നു. ഒരു ടെസ്റ്റിന്റെ രണ്ട് ഇന്നിങ്സിലും സെഞ്ചുറി നേടുന്ന ആറാമത്തെ ഇന്ത്യൻ താരമെന്ന നേട്ടവും രോഹിത് സ്വന്തമാക്കി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More