ബാറ്റിങ്ങിൽ മാത്രമല്ല .. ബോളിങ്ങിലും ഉണ്ടടോ പിടി ; കുറേ കാലത്തിനു ശേഷം പന്തെറിഞ്ഞ് രോഹിത്

0

വളരെ കാലങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും പന്തെറിഞ്ഞ് രോഹിത് ശർമ്മ . സൗത്ത് ആഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരായ ആദ്യ മത്സരത്തിന്റെ മൂന്നാം ദിനമാണ് രോഹിത് പന്തുമായി രംഗത്തെത്തിയത്. വിക്കറ്റ് ഒന്നും നേടാനായില്ലെങ്കിലും എറിഞ്ഞ രണ്ടോവറിൽ ഒരു മെയ്ഡൻ അടക്കം ഏഴ് റൺസാണ് വഴങ്ങിയത് .

മത്സരത്തില്‍ ഇന്ത്യയുടെ കൂറ്റന്‍ ഒന്നാം ഇന്നിങ്സ് സ്കോറിന് മറുപടിയായി ഇറങ്ങിയ സൗത്താഫ്രിക്ക മൂന്നാം ദിനം കളി അവസാനിക്കുമ്ബോള്‍ ഒന്നാം ഇന്നിങ്സില്‍ എട്ട് വിക്കറ്റ് നഷ്ട്ടത്തില്‍ 385 റണ്‍സ് എടുത്തിട്ടുണ്ട്. 3 റണ്‍ നേടിയ കേശവ് മഹാരാജ്, 12 റണ്‍സ് നേടിയ സെനുരാന്‍ മുത്തുസ്വാമി എന്നിവരാണ് ക്രീസിലുള്ളത്. 160 റണ്‍സ് നേടിയ ഡീന്‍ എല്‍ഗാര്‍, 111 റണ്‍സ് നേടിയ വിക്കറ്റ് കീപ്പര്‍ ഡീകോക്ക്, 55 റണ്‍സ് നേടിയ ക്യാപ്റ്റന്‍ ഫാഫ് ഡുപ്ലെസിസ് എന്നിവരാണ് സൗത്താഫ്രിക്കയ്ക്ക് വേണ്ടി തിളങ്ങിയത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

This website uses cookies to improve your experience. We'll assume you're ok with this, but you can opt-out if you wish. Accept Read More